Teknolojia katika sekta yako

Suluhisho za Kidijitali Zinazojengwa kwa Uhalisia wa Sekta

Linganisha changamoto za uendeshaji, vipaumbele vya usalama, mahitaji ya taarifa na mifumo ya utekelezaji kwa sekta za Tanzania na Afrika Mashariki.

Suluhisho za Kidijitali Zinazojengwa kwa Uhalisia wa Sekta — Mchoro wa dhana — si picha ya programu halisi wala ushahidi wa utendaji uliokabidhiwa.
Teknolojia katika sekta yako Anza na jinsi shirika lako linavyofanya kazi.
7 kurasa za sekta zilizochapishwa

Chagua sekta yako

Sekta tofauti. Mwanzo unaofaa kwa kila moja.

Tafuta mazingira yanayokaribiana na yako. Kila ukurasa wa sekta unaunganisha watu, mtiririko wa kazi na mahitaji ya taarifa na huduma za teknolojia pamoja na maswali ya kuuliza kabla ya utekelezaji.

Inaonyesha 1–7 kati ya 7

Vipaumbele vya sekta

Suluhisho za Serikali na Sekta ya Umma

Mwongozo wa Suluhisho za Serikali na Sekta ya Umma unaunganisha mahitaji ya uendeshaji, usalama, taarifa na matumizi ya watumiaji na mpango wa utekelezaji unaofaa mazingira ya Tanzania na Afrika Mashariki.

Chunguza sekta hii

Vipaumbele vya sekta

Mifumo ya Usimamizi wa Elimu

Mwongozo wa Mifumo ya Usimamizi wa Elimu unaunganisha mahitaji ya uendeshaji, usalama, taarifa na matumizi ya watumiaji na mpango wa utekelezaji unaofaa mazingira ya Tanzania na Afrika Mashariki.

Chunguza sekta hii

Vipaumbele vya sekta

Mifumo ya Kidijitali ya Afya

Mwongozo wa Mifumo ya Kidijitali ya Afya unaunganisha mahitaji ya uendeshaji, usalama, taarifa na matumizi ya watumiaji na mpango wa utekelezaji unaofaa mazingira ya Tanzania na Afrika Mashariki.

Chunguza sekta hii

Jinsi tunavyoishughulikia sekta yako

01Anza na mtiririko wa kaziTambua watumiaji, makabidhiano na vikwazo muhimu vya uendeshaji.
02Bainisha mahitajiJadili ufikiaji, utoaji wa taarifa, mwendelezo wa kazi na wajibu wa kusimamia taarifa.
03Panga matumiziKubalianeni kuhusu umiliki, mafunzo yanayofaa na ukaguzi unaohitajika wakati wa makabidhiano.
Tunaongozwa kutoka Tanzania · Tunahudumia Afrika Mashariki

Maswali yanayoulizwa mara kwa mara

Chukua hatua inayofuata ukiwa na taarifa.

Watabe Digital husaidia sekta zipi Tanzania?

Watabe husaidia SACCOS na huduma ndogo za fedha, NGOs, SMEs, serikali, elimu, afya, uzalishaji na mashirika mengine yanayohitaji mifumo salama, taarifa wazi au ukuaji wa kidijitali.

Watabe hubadilishaje suluhisho kulingana na sekta?

Ushirikiano huanza kwa kuchora mtiririko wa kazi wa sekta, watumiaji, wajibu wa taarifa, unyeti wa data, miunganisho, vikwazo vya ununuzi na ushahidi kabla ya kuchagua teknolojia.

Je, suluhisho moja linaweza kusaidia shughuli kote Afrika Mashariki?

Ndiyo. Usanifu unaweza kusaidia shughuli za kikanda, lakini lugha, mtandao, ulinzi wa data, malipo na mahitaji ya taarifa huthibitishwa kwa kila nchi inayohusika.

Weka maarifa katika vitendo

Tuambie kinachohitaji kuboreshwa katika sekta yako.

Shiriki mtiririko wa kazi, mahitaji ya taarifa na vikwazo vyako. Tunaweza kusaidia kuunganisha kipaumbele hicho na mpango wa utekelezaji.

Jadili mahitaji ya sekta yako