Mwongozo wa matumizi ya teknolojia

Maarifa ya Kidijitali ya Kusaidia Maamuzi Afrika Mashariki

Tumia mkusanyiko huu wa Maarifa ya Kidijitali ya Kusaidia Maamuzi Afrika Mashariki kupata mwongozo wa vitendo, maswali ya ununuzi na hatua za utekelezaji kwa maamuzi ya kidijitali.

Maarifa ya Kidijitali ya Kusaidia Maamuzi Afrika Mashariki — Mchoro wa dhana — si picha ya programu halisi wala ushahidi wa utendaji uliokabidhiwa.
Mwongozo wa matumizi ya teknolojia Elewa chaguo kabla ya kuamua.
28 makala zilizochapishwa

Chunguza miongozo mipya

Majibu muhimu kwa uamuzi wako ujao wa kidijitali.

Chagua mada, soma mwongozo na tumia maswali kupanga mazungumzo yako yajayo. Makala zetu zinahusu tovuti, programu, utafutaji, data, usalama na mifumo iliyounganishwa.

Inaonyesha 1–18 kati ya 28

Maswali yanayoulizwa mara kwa mara

Chukua hatua inayofuata ukiwa na taarifa.

Maarifa ya Watabe Digital yameandikwa kwa ajili ya nani?

Maktaba imeandikwa kwa timu za uongozi, uendeshaji, teknolojia, fedha, ununuzi na mawasiliano zinazotathmini uwekezaji wa kidijitali Tanzania na Afrika Mashariki.

Watabe hudhibitije ubora wa makala za maarifa?

Makala zenye matokeo yasiyo na ushahidi, madai ya uhakika au maswali ya ushahidi ambayo hayajatatuliwa hubaki nje ya utafutaji na ugunduzi wa AI hadi mhariri amalize ukaguzi.

Je, mwongozo unaweza kugeuzwa kuwa maelezo ya mradi?

Ndiyo. Shiriki makala husika pamoja na matokeo, kikwazo na muda wa uamuzi; dawati la mkakati linaweza kuigeuza kuwa maelezo ya ugunduzi au ununuzi.

Weka maarifa katika vitendo

Leta swali. Chunguza hatua inayofuata.

Tuambie unachotaka kuboresha, watu wanaohusika na vikwazo vilivyopo. Tunaweza kukusaidia kuchunguza bidhaa au huduma inayofaa.

Panga kikao cha mkakati