Mwongozo wa matumizi ya teknolojia

Akili ya Biashara na Dashibodi

Tumia mkusanyiko huu wa Akili ya Biashara na Dashibodi kupata mwongozo wa vitendo, maswali ya ununuzi na hatua za utekelezaji kwa maamuzi ya kidijitali.

Akili ya Biashara na Dashibodi — Mchoro wa dhana — si picha ya programu halisi wala ushahidi wa utendaji uliokabidhiwa.
Mwongozo wa matumizi ya teknolojia Elewa chaguo kabla ya kuamua.
4 makala zilizochapishwa

Chunguza miongozo mipya

Majibu muhimu kwa uamuzi wako ujao wa kidijitali.

Chagua mada, soma mwongozo na tumia maswali kupanga mazungumzo yako yajayo. Makala zetu zinahusu tovuti, programu, utafutaji, data, usalama na mifumo iliyounganishwa.

Inaonyesha 1–4 kati ya 4

Weka maarifa katika vitendo

Leta swali. Chunguza hatua inayofuata.

Tuambie unachotaka kuboresha, watu wanaohusika na vikwazo vilivyopo. Tunaweza kukusaidia kuchunguza bidhaa au huduma inayofaa.

Panga kikao cha mkakati