Mwongozo wa matumizi ya teknolojia

Miongozo ya Kupanga Tovuti kwa Taasisi Tanzania

Tumia miongozo hii kufafanua mahitaji ya tovuti, kulinganisha gharama, kupanga uboreshaji na kuandaa maudhui ambayo timu yako inaweza kusimamia. Kila mwongozo unajibu swali tofauti la kupanga mradi.

Miongozo ya Kupanga Tovuti kwa Taasisi Tanzania — Mchoro wa dhana — si picha ya programu halisi wala ushahidi wa utendaji uliokabidhiwa.
Mwongozo wa matumizi ya teknolojia Elewa chaguo kabla ya kuamua.
6 makala zilizochapishwa

Chunguza miongozo mipya

Anza na uamuzi unaohitaji kufanya

Chagua mwongozo unaolingana na swali lako, kisha tazama ukurasa wa huduma ili kujadili kazi inayohitajika.

Inaonyesha 1–6 kati ya 6

Weka maarifa katika vitendo

Leta swali. Chunguza hatua inayofuata.

Tuambie unachotaka kuboresha, watu wanaohusika na vikwazo vilivyopo. Tunaweza kukusaidia kuchunguza bidhaa au huduma inayofaa.

Panga kikao cha mkakati